Sat. Jul 13th, 2024
Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now
Mahadbt Lottery list

Mahadbt Lottery list: नमस्कार शेतकरी मित्रांनो, आज आम्ही या लेखाच्या माध्यमातून तुमच्यासाठी महाडीबीटी योजनेसंबंधी एक अतिशय महत्त्वाची अपडेट घेऊन आलो आहोत. शेतकरी मित्रांनो, तुम्ही महाडीबीटी पोर्टलवर विविध योजनांसाठी ऑनलाइन अर्ज केला असेल, तर तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे. महाडीबीटीची लॉटरी निघाली आहे आणि जर तुमचे नाव लॉटरीत असेल तर तुम्ही ज्या घटकासाठी अर्ज केला आहे तो घटक तुम्हाला मिळेल.

 

तुम्ही पात्र असल्यास, तुम्हाला तुमच्या मोबाईल नंबरवर MahaDBT द्वारे एसएमएस प्राप्त होईल. ट्रॅक्टर, ट्रॅक्टर काढलेली अवजारे, पॉवर टिलर इत्यादी विविध घटकांसाठी ही सोडत काढली जाते.Mahadbt Lottery list

शेतकरी मित्रांनो, जर तुम्ही या लॉटरीत पात्र ठरला असाल, तर तुम्ही ज्या घटकासाठी पात्र आहात त्या घटकाची सर्व कागदपत्रे अपलोड करणे तुमच्यासाठी खूप महत्वाचे आहे. तुम्ही हे देखील लक्षात घ्यावे की तुम्ही ही कागदपत्रे ७ दिवसांच्या आत अपलोड न केल्यास तुमचा अर्ज नाकारला जाईल. तुमच्या मोबाईलवर एसएमएस असल्यास लवकरात लवकर कागदपत्रे अपलोड करा.

 

कृषी यांत्रिकीकरण लॉटरी 2024

Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now

ज्या शेतकऱ्यांनी ऑनलाईन अर्ज करूनही त्यांच्या मोबाईल क्रमांकावर एसएमएस आलेला नाही, त्यांनी त्यांच्या जवळच्या महा-ई-सेवा केंद्राला आणि आमच्या सरकारी सेवा केंद्राला भेट देऊन त्यांचे नाव सोडतीत आले आहे की नाही हे तपासावे. निवड झालेल्या शेतकऱ्यांनी त्यांची कागदपत्रे त्वरित अपलोड करावीत.

 

Mahadbt Lottery list 2023 :- या योजनेमध्ये कृषी यांत्रिकीकरण रोटाव्हेटर, ट्रॅक्टर, पॉवर टिलर, रिव्हर्सिबल प्लो इत्यादी विविध लाभार्थ्यांची यादी समाविष्ट आहे. लॉटरीची यादी जाहीर झाली असून या सोडतीमध्ये कोणते शेतकरी निवडले गेले आहेत.

लातूर

उस्मानाबाद

हिंगोली

औरंगाबाद

जालना

पुणे

परभणी

नांदेड

बीड 

 वर्धा

भंडारा 

नागपूर

गोंदिया

अकोला

बुलढाणा

जळगाव

नंदुरबार

धुळे

अहमदनगर

सोलापूर

कोल्हापूर 

गडचिरोली

ठाणे

नाशिक

सातारा

चंद्रपूर 

पालघर

यवतमाळ

रायगड

सांगली

सिंधुदुर्ग

वाशिम

Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *