Sat. Jul 13th, 2024
Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now
A new scheme of distribution

A new scheme of distribution: नमस्कार मित्रांनो, जळालेल्या किंवा खराब झालेल्या ट्रान्सफॉर्मरच्या समस्येचे निराकरण करण्यासाठी उपमुख्यमंत्री तथा ऊर्जामंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या सूचनेनुसार महावितरणने आवश्यक ठिकाणी नवीन रोहित्र ट्रान्सफॉर्मर बसविण्याची मोहीम सुरू केली आहे. याव्यतिरिक्त, या उपक्रमामध्ये दोषपूर्ण रोहित्र ट्रान्सफॉर्मरसाठी त्वरित दुरुस्ती प्रक्रिया समाविष्ट आहे.

ही मोहीम सध्या जिल्ह्यात सुरू आहे आणि रहिवासी व्हॉट्सअॅपद्वारे जळालेल्या किंवा खराब झालेल्या डीपीचे फोटो आणि स्थान तपशील पाठवून बदली किंवा दुरुस्तीची प्रक्रिया सुलभ करू शकतात. अधिसूचना मिळाल्यापासून 3 दिवसांत बदली किंवा दुरुस्ती पूर्ण करण्याचे महावितरणचे उद्दिष्ट आहे.

जळालेल्या ट्रान्सफॉर्मरची माहिती प्रसारित करण्यास उशीर होत असल्याच्या प्रतिक्रीया म्हणून महावितरणने स्थानिक नागरिकांनी रोहित्र ट्रान्सफॉर्मर तुटल्याची माहिती तात्काळ देण्यासाठी सक्रिय भूमिका बजावण्याचे आवाहन केले आहे. ही प्रक्रिया सुलभ करण्यासाठी, व्यक्तींना टोल-फ्री क्रमांक 1800 212 3435 किंवा 1800 233 3435 वर संपर्क साधण्यास प्रोत्साहित केले जाते. पुढे, महावितरण विभागीय स्तरावर कार्यकारी अभियंता यांना माहिती देण्याच्या महत्त्वावर भर देते.A new scheme of distribution

 

या योजनेचा अधिकृत शासन निर्णय पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now

 

डीपी जळल्यामुळे वीज खंडित होणे, विशेषतः गावांमध्ये, शेतकरी आणि रहिवाशांसाठी एक महत्त्वपूर्ण आव्हान आहे. ही समस्या ओळखून, महावितरण जळालेल्या डीपीला दुरुस्त केलेल्या डीपीने बदलण्यात होणारा विलंब कमी करण्यासाठी सक्रियपणे काम करत आहे.

यावर उपाय म्हणून संस्था ट्रान्सफॉर्मर ऑइलची तात्काळ तरतूद करणे आणि दुरुस्ती केलेल्या ट्रान्सफॉर्मरचा साठा राखणे यासारख्या उपाययोजना राबवत आहे. या प्रयत्नांचा उद्देश कार्यक्षमता वाढवणे आणि प्रभावित भागात वीज पुरवठा पूर्ववत करण्यासाठी लागणारा वेळ कमी करणे हे आहे.A new scheme of distribution

 

या योजनेचा अधिकृत शासन निर्णय पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *