Sat. Jul 13th, 2024
Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now
Pik Vima GR 2024

Pik Vima GR 2024: नमस्कार शेतकरी मित्रांनो, मराठवाड्यासह संपूर्ण महाराष्ट्र मध्ये पावसाचे प्रमाण अत्यंत कमी आहे. यामुळे महाराष्ट्रात कोरडा दुष्काळ जाहीर करावा अशी मागणी शेतकऱ्यांनी सरकारकडे केलेली आहे. परंतु आता ज्या शेतकऱ्यांनी पीक विमा भरला होता. त्या शेतकऱ्यांना लवकरच नुकसान भरपाई दिली जाणार आहे. याबाबतचा शासन निर्णय खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करून पहा.

राज्यात दुष्काळ जन्य परिस्थिती झाल्यामुळे अनेक शेतकरी बांधवांचे पीक खराब झाले होते. यामुळे राज्यातील लाभार्थी शेतकऱ्यांना नुकसान भरपाई लवकरच दिली जाणार आहे. याबाबतचा शासन निर्णय हा 18 सप्टेंबर 2023 रोजी काढण्यात आला आहे.

त्याचबरोबर मित्रांनो लवकरच राज्याचा हिस्सा कंपन्यांना दिला जाणार आहे. आणि यानंतर कंपन्या पिक विमा रक्कम शेतकऱ्यांच्या बँक खात्यात जमा करतील. त्याचबरोबर आत्ताच शासन निर्णय जाहीर झाला आहे. यामुळे शेतकऱ्यांना लवकरच आर्थिक मदत दिली जाऊ शकते.Pik Vima GR 2024

 

शासन निर्णय पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

Pik Vima GR 2024: नमस्कार शेतकरी मित्रांनो, मराठवाड्यासह संपूर्ण महाराष्ट्र मध्ये पावसाचे प्रमाण अत्यंत कमी आहे. यामुळे महाराष्ट्रात कोरडा दुष्काळ जाहीर करावा अशी मागणी शेतकऱ्यांनी सरकारकडे केलेली आहे. परंतु आता ज्या शेतकऱ्यांनी पीक विमा भरला होता. त्या शेतकऱ्यांना लवकरच नुकसान भरपाई दिली जाणार आहे. याबाबतचा शासन निर्णय खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करून पहा

Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now

 

शासन निर्णय पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

राज्यात दुष्काळ जन्य परिस्थिती झाल्यामुळे अनेक शेतकरी बांधवांचे पीक खराब झाले होते. यामुळे राज्यातील लाभार्थी शेतकऱ्यांना नुकसान भरपाई लवकरच दिली जाणार आहे. याबाबतचा शासन निर्णय हा 18 सप्टेंबर 2023 रोजी काढण्यात आला आहे.

त्याचबरोबर मित्रांनो लवकरच राज्याचा हिस्सा कंपन्यांना दिला जाणार आहे. आणि यानंतर कंपन्या पिक विमा रक्कम शेतकऱ्यांच्या बँक खात्यात जमा करतील. त्याचबरोबर आत्ताच शासन निर्णय जाहीर झाला आहे. यामुळे शेतकऱ्यांना लवकरच आर्थिक मदत दिली जाऊ शकते.Pik Vima GR 2024

 

 

शासन निर्णय पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *