Sat. Jul 13th, 2024
Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now
Pm kusum solar contact number

Pm kusum solar contact number: शेतकरी मित्रांनो केंद्र आणि राज्य सरकार शेतकऱ्यांना दिवसा सिंचनासाठी अनुदानित सौरपंप देत आहेत. आपल्या महाराष्ट्रात सौरपंपांना मोठी मागणी आहे.

जर तुम्हाला सौर पंप मिळाला असेल किंवा तुमची सौर पंपासाठी निवड झाली असेल, तर तुम्हाला कोणत्याही माहितीसाठी सौर पंप कंपनीशी संपर्क साधायचा असेल, तर सोलर पंप कंपनीशी संपर्क कसा साधायचा याची संपूर्ण माहिती पाहू आपण या बातमीत पाहणार आहोत.

सोलर पंप जर तुम्हाला सौर पंप मिळाला असेल आणि त्यात काही बिघाड असेल तर दुरुस्तीसाठी सौर पंप कंपनीचा संपर्क क्रमांक किंवा सौर पंपाशी संबंधित इतर कोणतीही माहिती पीएम कुसुम यांच्या अधिकृत वेबसाइटवर उपलब्ध आहे.

तुम्ही निवडलेल्या सौर पंप कंपनीचे जिल्हानिहाय सेवा केंद्र संपर्क क्रमांक खाली दिलेल्या वेबसाइटवर उपलब्ध असतील. सोलार पंप कंपनीचा जिल्हानिहाय संपर्क क्रमांक कसा तपासायचा याची सविस्तर माहिती तुम्हाला पुढे दिलेल्या वेबसाईटवर पाहायला मिळेल.Pm kusum solar contact number

👇👇👇👇👇

https://pmkusum.mnre.gov.in/service_center_Report.html

Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now
Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *