Sat. Jul 13th, 2024
Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now
Heirs Registration Application

Heirs Registration Application: एखाद्या व्यक्तीच्या मृत्यूनंतर त्याच्या नावावर असलेली संपत्ती त्याच्या वारसांकडे जाते. पण सर्वप्रथम वारस नोंदणी करणे आवश्यक आहे, वारस नोंदणी कशी करायची? वारस नोंद काय आहे? वारस प्रवेश अर्ज नमुना PDF? याबद्दल संपूर्ण माहिती या लेखात तपशीलवार दिली आहे.

7/12 वरती वारस नोंदणी तुम्ही ऑनलाइन आणि ऑफलाइन दोन्ही पद्धतीने वारस नोंदणी करू शकता. वारसांची नोंदणी करण्यासाठी अर्ज सादर करावा लागतो. याचा अर्थ तुम्हाला ऑफलाइन अर्ज भरावा लागेल आणि ग्राम कार्यकर्ता तलाठ्याकडे अर्ज सबमिट करावा लागेल.

ऑनलाइन अर्ज भरण्यासाठी सरकारने

https://pdeigr.maharashtra.gov.in/frmLogin हे पोर्टल सुरू केले आहे. या पोर्टलच्या मदतीने तुम्ही वारसांची नोंदणी करताना ऑनलाइन अर्ज करू शकता. तसेच ऑफलाइन “वरस नॉनड” अर्ज करण्यासाठी आम्ही तुम्हाला येथे वारसांची नोंदणी करण्यासाठी एक अर्ज दिला आहे.Heirs Registration Application

वारसांची नोंदणी अत्यंत महत्त्वाची आहे. ऑफलाइन अर्ज करण्यासाठी वरील अर्ज डाउनलोड करा. तुम्ही वरील फॉर्मद्वारे वारसांची नोंदणी करू शकता. ऑनलाइन अर्ज करण्यासाठी अधिकृत वेबसाइट https://pdeigr.maharashtra.gov.in/frmLogin वर नोंदणी करा आणि लॉग इन करा. लॉग इन केल्यानंतरच तुम्ही ऑनलाइन अर्ज करू शकता.

तसेच, 7/12 शी संबंधित विविध सेवांचा लाभ त्या साइटवर घेता येईल. तुम्ही 7/12 शी संबंधित अनेक गोष्टी “ऑनलाइन वारस नोंदणी” पोर्टलद्वारे करू शकता.Heirs Registration Application

Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now
Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *