Sat. Jul 13th, 2024
Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now
Pm Kisan List

Pm Kisan List: नमस्कार शेतकरी मित्रांनो, पीएम किसान योजनेअंतर्गत आत्ताच 15 व्या हप्त्याचे 2000 हजार रुपये मिळाले आहेत. त्याचबरोबर हे पैसे तुमच्या खात्यात जमा झाले आहेत की नाही. म्हणजेच तुम्ही पी एम किसान योजनेचे लाभार्थी आहेत की नाही? याबद्दलची माहिती तुम्ही खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करून पहा.

 

पी एम किसान योजनेअंतर्गत अल्पभूधारक शेतकऱ्यांना वार्षिक 6 हजार रुपये मदत दिली जाते. ही योजना मोदी सरकारने सुरू केली असून ही योजना शेतकऱ्यांसाठी वरदान ठरली आहे. या योजनेसारखेच आता केंद्र सरकारने म्हणजेच सत्तेत असलेल्या शिंदे सरकारने देखील नमो शेतकरी योजना सुरू केली आहे.

त्याचबरोबर मित्रांनो या नमो महासन्माननिधी योजनेअंतर्गत महाराष्ट्र राज्यातील शेतकऱ्यांना वार्षिक 6000 हजार रुपये दिले जाणार आहेत. आणि या योजनेत लाभार्थी शेतकरी कोणते आहेत असा प्रश्न तुम्हाला पडला असेल तर, याचे उत्तर सरळ आहे. जे महाराष्ट्रातील शेतकरी पीएम किसान योजनेचा लाभ घेत आहेत तेच शेतकरी नमो शेतकरी योजनेसाठी पात्र ठरविण्यात आले आहेत. यामुळे महाराष्ट्रातील सर्व शेतकऱ्यांना दुहेरी फायदा होणार असून वार्षिक 12 हजार रुपये मिळणार आहेत. त्याचबरोबर नमो किसान सन्माननिधी योजनेचा पहिला हप्ता सर्व महाराष्ट्रातील पात्र शेतकऱ्यांच्या खात्यात जमा झाला आहे.Pm Kisan List

 

Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now

पी एम किसान योजनेचे 2000 रुपये तुमच्या खात्यात जमा झाले का येथे क्लिक करून पहा

 

Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *