Sat. Jul 13th, 2024
Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now
Woman made food pad

Woman made food pad: गावांमध्ये तांदूळ आणि गहू यांसारखे अन्नधान्य साठवण्यासाठी गोण्यांचा वापर केला जातो. तसेच या गोण्या शिवण्यासाठी सुतळीचा वापर केला जातो. आणि त्यात अन्नधान्य सुरक्षितपणे साठवले जाते. पण, सॅकमधून स्टायलिश फूटमफ बनवणारे तुम्ही पहिले आहात का? नाही, आज व्हायरल झालेल्या व्हिडिओमध्ये एका महिलेने गोणीतून पायघोळ केले आहे.

 

बाई प्रथम गव्हाने भरलेली टोपली रिकामी करते आणि अर्धी कापते. नंतर पुन्हा त्याचे लहान तुकडे केले जातात. त्यानंतर, तुकडे केलेल्या गोणीतून एक एक करून सुतळी काढली जाते. मग आपण दुर्वा निवडून 51 किंवा 101 ची जुडी बनवतो. त्याचप्रमाणे या गोण्यांपासून घेतलेल्या सुतळीच्या लहान जुड्या बनवतात. हा व्हायरल व्हिडिओ तुम्हीही पाहू शकता.

ती स्त्री मग काळे कापड घेते. त्यावर एक भांडे ठेवा आणि कापडावर वर्तुळ काढा. त्यानंतर तयार केलेल्या सुतळीला प्रदक्षिणा घालून मग सुई व धाग्याच्या साहाय्याने कापडावर अलगद शिवली जाते. नंतर उरलेले काळे कापड कात्रीने कापून दरवाजाजवळ डोअरमॅट लावले जाते. अशा प्रकारे, स्त्री एक आकर्षक आणि उपयुक्त डोअरमॅट बनवते.

@hetal_diy_queen या इन्स्टाग्राम अकाउंटवरून हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर करण्यात आला आहे. व्हिडिओ पाहिल्यानंतर काही नेटकऱ्यांनी महिलेच्या मेहनतीचे कौतुक केले आहे. नेटकरीमध्ये अप्रतिम प्रतिभा आहे, खूप छान फूटवर्क आहे, व्हिडिओ खाली अनेक टिप्पण्या दिसत आहेत. याआधीही या महिलेने घरगुती वस्तू वापरून विविध आकर्षक वस्तू बनवून नेटिझन्सची मने जिंकली आहेत.Woman made food pad

Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now
Telegram Group (Join Now) Join Now
WhatsApp Group (Join Now) Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *